27/10/2021 :: ( 169 ผู้เข้าชม )
พิธีสวดถอนสิ่งอัปมงคล (ขึด) เพื่อเป็นการเสริมสร้างขวัญกำลังใจแก่ประชาชนฯ ณ บริเวณต้นยางนา
วันที่ 27 ตุลาคม 2564 เวลา 08.00 น. นายนาวิน สินธุสอาด รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เป็นประธานในพิธีสวดถอนสิ่งอัปมงคล (ขึด) เพื่อเป็นการเสริมสร้างขวัญกำลังใจแก่ประชาชนผู้สบวาตภัยและประชาชนทั่วไป ณ บริเวณต้นยางนา ต้นที่ 4 หมู่ที่ 5 ตำบลสารภี อำเภอสารภี จังหวัดเชียงใหม่
Tags: