12/10/2021 :: ( 54 ผู้เข้าชม )
ประชุมคณะกรรมการโรคติดต่อจังหวัดเชียงใหม่ ครั้งที่ 178/2564 เพื่อติดตามมาตรการต่าง ๆ ในพื้นที่จังหวัดเชียงใหม่
วันที่ 12 ตุลาคม 2564 เวลา 09.30 น. นายเพทาย เตโชฬาร รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ พร้อมด้วย คณะผู้บริหารองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ร่วมประชุมคณะกรรมการโรคติดต่อจังหวัดเชียงใหม่ ครั้งที่ 178/2564 เพื่อติดตามมาตรการต่าง ๆ ในพื้นที่จังหวัดเชียงใหม่, แผนการรณรงค์ฉีดวัคซีน COVID – 19 จังหวัดเชียงใหม่ การพิจารณาในการขอจัดกิจกรรมของหน่วยงาน และพิจารณามาตรการการป้องกันโรค COVID – 19 โดยมีนายประจญ ปรัชญ์สกุล ผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงใหม่ เป็นประธานในการประชุม ณ ห้องประชุม 3 ชั้น 3 อาคารอำนวยการ ศาลากลางจังหวัดเชียงใหม่
#องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่
#Youtube:อบจ.เชียงใหม่
#cmpao
Tags: