01/02/2022 :: ( 176 ผู้เข้าชม )
เยี่ยมชมศูนย์สั่งการและจ่ายงานการแพทย์ฉุกเฉิน องค์การบริหารส่วนจังหวัดลำพูน และมอบของที่ระลึก
วันที่ 31 มกราคม 2565 เวลา 13.30 น. นายแพทย์เพทาย เตโชฬาร รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เยี่ยมชมศูนย์สั่งการและจ่ายงานการแพทย์ฉุกเฉิน องค์การบริหารส่วนจังหวัดลำพูน และมอบของที่ระลึก โดยมี นายเสริมชัย ลี้เขียววงศ์ ปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดลำพูน เป็นตัวแทนรับมอบของที่ระลึก ณ องค์การบริหารส่วนจังหวัดลำพูน อำเภอเมืองลำพูน จังหวัดลำพูน
และในเวลา 15.30 น. นายแพทย์เพทาย เตโชฬาร รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เยี่ยมชมศูนย์ประสานงานทางการแพทย์จังหวัดเชียงใหม่ โรงพยาบาลนครพิงค์ และมอบของที่ระลึก โดยมี นายแพทย์ศิริพจน์ ศรีบัณฑิตกุล รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์ เป็นตัวแทนรับมอบของที่ระลึก ณ โรงพยาบาลนครพิงค์ อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่