15/11/2021 :: ( 79 ผู้เข้าชม )
ประชุมโครงการ Chiang Mai Cosmetics Valley
วันที่ 15 พฤศจิกายน 2564 เวลา 10.00 น. นางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เป็นประธานการประชุมโครงการ Chiang Mai Cosmetics Valley เพื่อยกระดับและกระตุ้นให้อุตสาหกรรมเครื่องสำอางของจังหวัดเชียงใหม่ เป็นที่ยอมรับในระดับสากล รวมถึงเป็นการสร้างมูลค่าเพิ่มให้กับผลิตภัณฑ์และพัฒนาทักษะด้านการสร้างแบรนด์และการตลาด พร้อมองค์ความรู้ด้านนวัตกรรมแก่ผู้ประกอบการให้สามารถต่อยอดพัฒนาธุรกิจได้อย่างยั่งยืน ณ ห้องประชุม ชั้น 4 สำนักงานองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่
Tags: