05/04/2022 :: ( 116 ผู้เข้าชม )
วันที่ 5 เมษายน 2565 เวลา 08.40 น. นายนาวิน สินธุสอาด รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เป็นประธานเปิดโครงการฝึกอบรมสัมมนาและทัศนศึกษาดูงาน เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพการปฏิบัติงานของคณะผู้บริหาร ข้าราชการองค์การบริหารส่วนจังหวัด ลูกจ้างประจำ และพนักงานจ้างฯ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 หลักสูตร “การปฏิบัติงานอย่างมีคุณธรรมและความโปร่งใสในองค์กร”โดยมีนายสรศักดิ์ วจีสัตย์ รองปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ กล่าวรายงานวัตถุประสงค์การอบรมเพื่อให้ผู้เข้ารับการฝึกอบรมมีจิตสำนึก ค่านิยม และวัฒนธรรมเรื่องความซื่อสัตย์สุจริตต่อต้านการทุจริตคอรัปชั่น และเสริมสร้างพฤติกรรมการทำงานที่สุจริตโปร่งใส ณ โรงแรมเชียงใหม่ออคิด อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่
Tags: