07/07/2022 :: ( 103 ผู้เข้าชม )
วันที่ 7 กรกฎาคม 2565 เวลา 13.00 น. นางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เป็นประธานในการประชุมผู้บริหาร และผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ทั้ง 4 แห่ง ได้แก่ โรงเรียนต้นแก้วผดุงพิทยาลัย โรงเรียนบ้านศาลา โรงเรียนแม่อายวิทยาคม และโรงเรียนบ้านแม่งอนขี้เหล็ก เพื่อประชุมในส่วนบริหารการศึกษา การนำเสนอโครงการส่งเสริมและแก้ไขปัญหายาเสพติดในสถานศึกษา และส่วนกลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผล ในการติดตามผลการดำเนินโครงการต่าง ๆ ของโรงเรียนในสังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ โดยมีหัวหน้าส่วนราชการองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ข้าราชการ ข้าราชการครู ในสังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมอาคาร ICT โรงเรียนบ้านศาลา อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่
Tags: