02/08/2022 :: ( 94 ผู้เข้าชม )
วันที่ 2 สิงหาคม 2565 เวลา 09.00 น. นายนาวิน สินธุสอาด รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานองค์การบริหารส่วนจังหวัดนครศรีธรรมราช นำโดยนางกนกพร เดชเดโช นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดนครศรีธรรมราช พร้อมคณะ ศึกษาดูงานเรื่ององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นที่มีการบริหารการจัดการที่ดี เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ระหว่างองค์กรร่วมกัน ณ ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารหอประชุมสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่
Tags: