04/08/2022 :: ( 72 ผู้เข้าชม )
วันที่ 4 สิงหาคม 2565 เวลา 13.00 น. นางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เป็นประธานในประชุมหารือแนวทางการร่วมบูรณาการโครงการตามอำนาจหน้าที่ขององค์การบริหารส่วนจังหวัด ร่วมกับสภาอุตสาหกรรมท่องเที่ยวจังหวัดเซียงใหม่, เครือข่ายภาคการท่องเที่ยวของจังหวัดเชียงใหม่ และหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง เพื่อสร้างความเข้าใจในแนวทางและขั้นตอนการร่วมบูรณาการโครงการขององค์การบริหารส่วนจังหวัดตามแผนพัฒนาท้องถิ่นองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ (พ.ศ. 2566 -2570) โดยมีหัวหน้าส่วนราชการองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุม ชั้น 4 องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่
Tags: