01/12/2022 :: ( 682 ผู้เข้าชม )
วันที่ 1 ธันวาคม 2565 เวลา 10.00 น. นายธัชพล อภิรติมัย ปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ร่วมต้อนรับและแสดงความยินดีกับพันจ่าเอกวิทยา ลีละศาสตร์ รองปลัดเทศบาลนครเชียงราย เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งรองปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ระดับสูง และนางศิริญรัชต์ สีทิน หัวหน้าฝ่ายการเงินและบัญชี ฝ่ายการเงินและบัญชี กองคลัง องค์การบริหารส่วนจังหวัดพะเยา ที่โอนย้ายมาสังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ พร้อมทั้งมอบนโยบายและให้โอวาท แก่พนักงานส่วนตำบลและข้าราชการพลเรือนสามัญ ที่โอนย้ายมาสังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ณ ห้องประชุมชั้น 4 อาคารสำนักงานองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่
Tags: