01/12/2022 :: ( 124 ผู้เข้าชม )
วันที่ 1 ธันวาคม 2565 เวลา 09.00 น. นายนาวิน สินธุสอาด นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงาน คณะนิติศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย หลักสูตร "นักบริหารงานท้องถิ่นระดับสูง" รุ่งที่ 5 นำโดย นายฉัฎฐเมษ ภิรมย์พานิช ผู้ช่วยคณะบดี คณะนิติศาสตร์ ณ ห้องประชุมสภาฯ ชั้น 2 อาคารหอประชุมสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่
Tags: