20/12/2022 :: ( 95 ผู้เข้าชม )
วันที่ 20 ธันวาคม 2565 เวลา 09.30 น. นายนาวิน สินธุสอาด รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากคณะกรรมาธิการการเงิน การคลัง สถาบันการเงินและตลาดการเงิน สภาผู้แทนราษฎร นำโดย นายสิงหะ นิกรพันธุ์ อนุกรรมาธิการการเงิน การคลัง เข้าศึกษาดูงานองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ในเรื่อง “การแก้ไขปัญหาไฟป่าหมอกควันเพื่อพัฒนาเศรษฐกิจ” และโครงการพัฒนาระบบฐานข้อมูลและเว็บไซต์รายงานสถานการณ์ฝุ่นควัน PM 2.5 ณ ศูนย์บัญชาการป้องกันและแก้ไขปัญหาไฟป่าหมอกควัน อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่
Tags: