22/12/2022 :: ( 95 ผู้เข้าชม )
วันที่ 22 ธันวาคม 2565 เวลา 15.30 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เป็นประธานมอบรางวัลการประกวดควายงามทั่วไป จำนวน 2 รุ่น ได้แก่ แกรนด์แชมป์ เพศผู้ และแกรนด์แชมป์ เพศเมีย ภายในงานมนต์เสน่ห์ควายไทย เชียงใหม่เมืองดอกไม้งาม ณ ลานกิจกรรมตรงข้ามสวนเฉลิมพระเกียรติ 82 พรรษา องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่
Tags: