08/01/2023 :: ( 98 ผู้เข้าชม )
วันที่ 8 มกราคม 2566 เวลา 09.00 น. นางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ร่วมกิจกรรมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าสิริวัณณวรี นารีรัตนราชกัญญา เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติ 8 มกราคม 2566 ทั้งนี้เพื่อให้เด็ก เยาวชน และประชาชน มีส่วนร่วมแสดงพลังความรัก ความสามัคคี และความจงรักภักดี ก่อให้เกิดความภาคภูมิใจ และความหวงแหนในสถาบันหลักของชาติ ณ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา จังหวัดเชียงใหม่ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่
Tags: