19/02/2023 :: ( 154 ผู้เข้าชม )
เมื่อวันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 09.00 น. นางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาประชาชนตำบลแม่เหียะ ต้านภัยยาเสพติด ประจำปี 2566 เพื่อให้ประชาชนเล็งเห็นความสำคัญของกีฬา ทำให้มีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรงสมบูรณ์ รู้จักใช้เวลาว่างให้เป็นประโยชน์ สร้างความสามัคคี การรู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย และต่อต้านยาเสพติด โดยมีนายธนวัฒน์ ยอดใจ นายกเทศมนตรีเมืองแม่เหียะ กล่าวต้อนรับ และนายสมบุญ เทพอยู่ รองนายกเทศมนตรีเมืองแม่เหียะ กล่าวรายงานณ สนามกีฬาเทศบาลเมืองแม่เหียะ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่
Tags: