01/05/2023 :: ( 107 ผู้เข้าชม )
นางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เป็นประธานเปิดอบรมเชิงปฎิบัติการพัฒนาภาคีเครือข่ายการศึกษาจังหวัดเชียงใหม่
วันที่ 29 เมษายน 2566 เวลา 10.00 น. นางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เป็นประธานเปิดอบรมเชิงปฎิบัติการพัฒนาภาคีเครือข่ายการศึกษาจังหวัดเชียงใหม่ เพื่อการพัฒนาและสร้างความเข้มแข็งของภาคีเครือข่ายให้เป็นองค์กรแห่งการเรียนรู้สู่ความยั่งยืนและมั่นคงในอาชีพ ณ หอประชุมโรงเรียนยุพราชวิทยาลัย อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่