วันที่ 20 มิถุนายน 2566 เวลา 13.00 น. นายวรวิทย์ ชัยสวัสดิ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงใหม่ พร้อมด้วยนางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ดร.ยุพิน บัวคอม ศึกษาธิการจังหวัดเชียงใหม่ และนายแพทย์จตุชัย มณีรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงใหม่ นำเสนอผลดำเนินงาน TO BE NUMBER ONE ต้นแบบระดับเพชร ประจำปี 2566 โดยมีนายสมชาย วิทย์ดำรง คณะกรรมมการตัดสินการประกวด TO BE NUMBER ONE จังหวัดเชียงใหม่ ประจำปี 2566 และนายนิรัตน์ พงษ์สิทธิถาวร ผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงใหม่ เข้าร่วมรับฟังการนำเสนอ ณ หอประชุมสภาฯ ชั้น 2 อาคารประชุมสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่