26/06/2023 :: ( 134 ผู้เข้าชม )
นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายก อบจ.เชียงใหม่ รับมอบเกียรติบัตรในฐานะหน่วยงานภาคี เนื่องในวันต่อต้านยาเสพติดโลก ประจำปี 2566
วันที่ 26 มิถุนายน 2566 เวลา 09.00 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ รับมอบเกียรติบัตร จากนายวรวิทย์ ชัยสวัสดิ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงใหม่ ในฐานะหน่วยงานภาคี เนื่องในวันต่อต้านยาเสพติดโลก ประจำปี 2566 เพื่อให้ประชาชน เห็นถึงความสำคัญของวันต่อต้านยาเสพติดโลกในการที่จะร่วมมือเพื่อแก้ไขปัญหายาเสพติด และแสดงให้เห็นถึงพลังความสามัคคีของทุกภาคส่วนที่รวมเป็นพลังแผ่นดินเอาชนะยาเสพติด ณ โรงเรียนบ้านศาลา อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่