03/07/2023 :: ( 94 ผู้เข้าชม )
นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ มอบนโยบายพร้อมให้โอวาทแก่ข้าราชการ พนักงานจ้างตามภารกิจ และพนักงานจ้างทั่วไปฯ
วันที่ 3 กรกฎาคม 2566 เวลา 10.00 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ มอบนโยบายพร้อมให้โอวาทแก่ข้าราชการ พนักงานจ้างตามภารกิจ และพนักงานจ้างทั่วไป ที่ได้รับการโอนย้าย และบรรจุแต่งตั้ง ในสังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ โดยมีคณะผู้บริหาร พร้อมหัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมต้อนรับ ณ ห้องประชุม ชั้น 4 อบจ.เชียงใหม่ อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่