วันนี้ 4 กรกฎาคม 2566 เวลา 08.30 น. นายนาวิน สินธุสอาด รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เป็นประธานเปิดโครงการฝึกอบรมสัมมนาและทัศนศึกษาดูงาน หลักสูตร "การพัฒนาศักยภาพ เสริมสร้างความรู้ ความชำนาญด้านเครื่องจักรกลและเทคโนโลยีสมัยใหม่ กับการปฏิบัติงานของบุคลากรสำนักช่าง เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการทำงานการให้บริการประชาชน และเพิ่มพูนความรู้การใช้เครื่องจักรกลและการบำรุงรักษาเครื่องจักรกล ณ โรงแรมเชียงใหม่ออคิด อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่