วันที่ 5 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายนาวิน สินธุสอาด รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากโรงเรียนนวมินทราชูทิศ พายัพ จ.เชียงใหม่ เพื่อศึกษาดูงานเรื่อง บทบาทหน้าที่และกระบวนการทำงานของหน่วยงานด้านการปกครองท้องถิ่น ณ ห้องประชุม ชั้น 4 องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่