05/07/2023 :: ( 118 ผู้เข้าชม )
วันที่ 5 กรกฏาคม 2566 นางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายก อบจ.เชียงใหม่ เป็นประธานในพิธีมอบทุนการศึกษาและการให้ความช่วยเหลือเด็กนักเรียนขององค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ระดับชั้นอนุบาล และระดับชั้นประถมศึกษา เพื่อเป็นการให้โอกาสทางการศึกษาและสามารถนำความรู้ที่ได้รับไปพัฒนาตนเองเพื่อเป็นกำลังสำคัญในการพัฒนาประเทศชาติ ณ ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา จังหวัดเชียงใหม่
Tags: