05/07/2023 :: ( 165 ผู้เข้าชม )
วันที่ 5 กรกฏาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนจังหวัดกาญจนบุรี โดยมีนายพิสิษฐ์ กาญจนภิญพงศ์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดกาญจนบุรี พร้อมคณะ เพื่อศึกษาดูงานด้านการบริหารหน่วยปฐมภูมิ และการบริหารจัดการสิ่งแวดล้อม ณ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่
Tags: