06/07/2023 :: ( 93 ผู้เข้าชม )
องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ จัดพิธีมอบทุนการศึกษาและการให้ความช่วยเหลือเด็กนักเรียนขององค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่
องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ จัดพิธีมอบทุนการศึกษาและการให้ความช่วยเหลือเด็กนักเรียนขององค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เพื่อเป็นการให้โอกาสทางการศึกษาและสามารถนำความรู้ที่ได้รับไปพัฒนาตนเองเพื่อเป็นกำลังสำคัญในการพัฒนาประเทศชาติ โดยมีนางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ มอบให้กับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย และนายสรศักดิ์ วจีสัตย์ รองปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่มอบให้กับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น วันที่ 6 กรกฏาคม 2566 ณ ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา จังหวัดเชียงใหม่