วันที่ 7 กรกฎาคม 2566 เวลา 17.00 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ มอบหมายให้ พันจ่าเอกวิทยา ลีละศาสตร์ รองปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ร่วมกิจกรรมจัดแสดงเทคโนโลยีดิจิทัล "โครงการ Transform ตลาดสดยุควิถีใหม่ (ขยายผล)" ณ ตลาดสดแม่เทียะ ตำบลแม่เหียะ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่