วันที่ 19 กรกฎาคม 2566 เวลา 10.00 น. นายธัชพล อภิรติมัย ปลัด อบจ.เชียงใหม่ ร่วมเปิดโครงการส่งเสริมและพัฒนาการกระจายสินค้าวิสาหกิจขนาดกลางและ ขนาดย่อม จังหวัดเชียงใหม่ กิจกรรมฝึกอบรม หลักสูตร เพิ่มประสิทธิภาพด้านการตลาดออนไลน์ แก่ผู้ประกอบการวิสาหกิจขนาดกลางและขนาดย่อม (SME Online Marketing) ณ Auditorium ชั้น 3 อาคารศูนย์นวัตกรรมการสื่อสาร คณะการสื่อสารมวลชน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่