03/08/2023 :: ( 85 ผู้เข้าชม )
นายนาวิน สินธุสอาด รองนายก อบจ.เชียงใหม่ เป็นประธานพิธีเปิดโครงการฝึกอบรมป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติดในพื้นที่อำเภอดอยเต่า
วันที่ 2 สิงหาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายนาวิน สินธุสอาด รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เป็นประธานพิธีเปิดโครงการฝึกอบรมป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติดในพื้นที่อำเภอดอยเต่า เพื่อให้ผู้นำชุมชน และประชาชน มีความรู้ ความเข้าใจเกี่ยวกับโทษและปัญหาของยาเสพติด โดยมีสมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เข้าร่วมพิธีเปิด ณ หอประชุมอำเภอดอยเต่า อำเภอดอยเต่า จังหวัดเชียงใหม่