วันที่ 3 สิงหาคม 2566 เวลา 10.00 น. นายนาวิน สินธุสอาด รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ร่วมประชุมปิดตรวจการตรวจสอบรายงานการเงินระหว่างกาล งวดปีบัญชี 2566 ของสำนักตรวจเงินแผ่นดินจังหวัดเชียงใหม่ ณ ห้องประชุมสภาฯ ชั้น 2 อาคารหอประชุมสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่