วันที่ 3 สิงหาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายนาวิน สินธุสอาด รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ มอบนโยบายพร้อมให้โอวาทแก่ข้าราชการที่ได้รับการโอนย้ายและบรรจุแต่งตั้งในสังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ โดยมีคณะผู้บริหารพร้อมหัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมต้อนรับ ณ ห้องประชุม ชั้น 4 องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่