วันที่ 10 สิงหาคม 2566 เวลา 09.30 น. นายนาวิน สินธุสอาด รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่ นำโดย นายธนายุส สุภณาวรรณ์ เลขานุการนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่ พร้อมคณะ ศึกษาดูงานด้านการบริหารจัดการและพัฒนาระบบการบริการของ รพ.สต.ขององค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ณ ห้องประชุมสภาฯ ชั้น 2 อาคารหอประชุมสภา องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่