วันอังคารที่ 12 กันยายน 2566 เวลา 09.00 น. นางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ประธานพิธีเปิดโครงการจัดทำแผนพัฒนาการศึกษาขององค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ อบรมเชิงปฏิบัติการติดตามและประเมินผลการดำเนินงานตามแผนพัฒนาการศึกษา ( พ.ศ. 2566-2570) ขององค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เพื่อให้เข้าใจกระบวนการรายงานผลดำเนินงานตามแผนพัฒนาการศึกษา ( พ.ศ. 2566-2570) เพื่อให้สอดคล้องกับความต้องการและแก้ไขปัญหาให้กับประชาชนในท้องถิ่น ณ โรงแรมคุ้มภูคำ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่