19/09/2023 :: ( 73 ผู้เข้าชม )
อบจ.เชียงใหม่ จัดประชุมสัมนาเพื่อถอดบทเรียนโครงการจัดงาน อบจ.เชียงใหม่กับการส่งเสริมการศึกษาและการเรียนรู้ของพลเมืองเชียงใหม่
วันที่ 19 กันยายน 2566 องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ จัดประชุมสัมนาเพื่อถอดบทเรียนโครงการจัดงานองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่กับการส่งเสริมการศึกษาและการเรียนรู้ของพลเมืองเชียงใหม่ ทั้งนี้จัดสัมนาขึ้นเพื่อให้ทราบผลการดำเนินงานโครงการจัดงานองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่กับการส่งเสริมการศึกษาและการเรียนรู้ของพลเมืองเชียงใหม่ เพื่อเปิดโอกาสให้นักเรียน นักศึกษา ผู้บริหารการศึกษา/ผู้บริหารสถานศึกษา ครู บุคลากรทางการศึกษา ครูภูมิปัญญา ผู้ปกครองนักเรียน ผู้ทรงคุณวุฒิ และประชาชนชาวเชียงใหม่ ได้มาร่วมถอดบทเรียน แลกเปลี่ยนเรียนรู้ เพื่อเป็นแนวทางในการปรับปรุงงาน เพื่อร่วมกันวางแผนการดำเนินการจัดงานองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่กับการส่งเสริมการศึกษาและการเรียนรู้ของพลเมืองเชียงใหม่ในปีต่อไป และเป็นการต่อยอดความสำเร็จที่เกิดขึ้น ณ ห้องราชาวดี โรงแรมคุ้มภูคำ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่
#ประชุมสัมนาเพื่อถอดบทเรียนโครงการจัดงานองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่กับการส่งเสริมการศึกษาและการเรียนรู้ของพลเมืองเชียงใหม่