วันพฤหัสบดี ที่ 21 กันยายน 2566 เวลา 09.00 น. นางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ร่วมโครงการสมาชิกวุฒิสภาพบประชาชนในพื้นที่จังหวัดเชียงใหม่ พร้อมรับมอบเกียรติบัตร จากพลเอก สกนธ์ สัจจานิตย์ รองประธานกรรมการ คนที่หนึ่ง เพื่อยกย่องเชิดชูเกียรติแก่บุคคล องค์กร หน่วยงานต่าง ๆ ของจังหวัดเชียงใหม่ ที่เป็นต้นแบบ เป็นผู้ผลักดัน ส่งเสริมและสนับสนุนการดำเนินงานต่าง ๆ ในทุกมิติ เพื่อพัฒนาพื้นที่อันนำสู่การพัฒนาประเทศอย่างยั่งยืน ณ ห้องประชุมสภา ฯ ชั้น 2 องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่