วันจันทร์ ที่ 25 กันยายน 2566 เวลา 18.30 น. นางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายกองค์การบริการส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เข้าร่วมงานเลี้ยง นางหยาง โจ่ง รักษาการกงสุลใหญ่ แห่งสาธารณรัฐประชาชนจีนประจำเชียงใหม่ ประธานกล่าวตอนรับ เนื่องในโอกาสฉลองครบรอบ 74 ปี แห่งการสถาปนาสาธารณรัฐประชาชนจีน พร้อมรับชมการแสดงผลสัมฤทธิ์ทางการศึกษาด้านภาษาและวัฒนธรรมจีนในเขตภาคเหนือของไทย ณ ศูนย์ประชุมนานาชาติ คุ้มคำ เชียงใหม่