วันจันทร์ ที่ 2 ตุลาคม 2566 เวลา 10.00 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ และคณะผู้บริหาร พร้อมหัวหน้าส่วนราชการ กล่าวตอนรับและแสดงความยินดี มอบนโยบายพร้อมให้โอวาทแก่ข้าราชการ พนักงานจ้างตามภารกิจ และ รพ.สต. ที่ได้รับการโอนย้าย และบรรจุแต่งตั้ง ในสังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ณ ห้องประชุมสภาฯ ชั้น 2 อบจ.เชียงใหม่ อ.เมืองเชียงใหม่