วันอังคาร ที่ 24 ตุลาคม 2566 เวลา 14.00 น. นายวีรยุทธ ปิ่นแก้ว รองปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ร่วมพิธีเปิดนิทรรศการให้ความรู้โรคหลอดเลือดสมองและการขับเคลื่อนโครงการแสงน้ำใจไทยทั้งชาติ เดิน วิ่ง ปั่น ป้องกันอัมพาตครั้งที่ 9 เฉลิมพระเกียรติ ณ ศูนย์การค้าเมญ่า ไลฟ์สไตล์ ช้อปปิ้ง เซ็นเตอร์ เชียงใหม่