28/10/2023 :: ( 87 ผู้เข้าชม )
ลงพื้นที่ส่งมอบบ้านในโครงการจัดสภาพแวดล้อมสำหรับคนพิการ ผู้สูงอายุฯ ในพื้นที่ ต.สันติสุข อ.ดอยหล่อ จ.เชียงใหม่
นายก อบจ.เชียงใหม่ มอบหมายกองสาธารณสุข กองทุนฟื้นฟูสมรรถภาพจังหวัดเชียงใหม่
ลงพื้นที่ส่งมอบบ้านในโครงการจัดสภาพแวดล้อมสำหรับคนพิการ ผู้สูงอายุ ผู้ป่วยที่อยู่ในระยะกึ่งเฉียบพลัน และผู้ที่มีภาวะพึ่งพิงในพื้นที่ ต.สันติสุข อ.ดอยหล่อ จ.เชียงใหม่ จำนวน 4 หลัง
โดยมีนายเสรี เพ็งสาท ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุข สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ และเทศบาลตำบลสันติสุข ร่วมส่งมอบ