วันอังคารที่ 31 ตุลาคม 2566 เวลา 21.30 น. นางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ร่วมกิจกรรม Kick Off ท่าอากาศยานเชียงใหม่ 24 ชั่วโมง ส่งเสริมด้านการท่องเที่ยวตามนโยบาบของรัฐบาล และแสดงถึงความพร้อมให้การให้บริการของท่าอากาศยานเชียงใหม่ ณ ท่าอากาศยานเชียงใหม่ อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่