วันพฤหัสบดี ที่ 2 พฤศจิกายน 2566 เวลา 15.30 น. นางสาวพิมพ์ภัทรา วิชัยกุล รัฐมนตรีว่าการกระทรวงอุตสาหกรรม ลงตรวจราชการพร้อมมอบนโยบายของกระทรวงอุตสาหกรรม โดยมี นางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ร่วมต้อนรับรัฐมนตรีว่าการกระทรวงอุตสาหกรรม ณ ห้องประชุม สำนักงานอุตสาหกรรมจังหวัดเชียงใหม่ อ.เมืองเชียงใหม่