วันจันทร์ ที่ 6 พฤศจิกายน 2566 เวลา 10.00 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายก อบจ.เชียงใหม่ ลงพื้นที่รับฟังปัญหา ความเห็น และข้อเสนอแนะของประชาชน อ.ดอยหล่อ โครงการ "องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ สร้างสุขพบประชาชน" ประจำปีงบประมาณ 2567 เพื่อรับฟังและแก้ไขปัญหาที่ได้รับความเดือดร้อนของประชาชนในจังหวัดเชียงใหม่ (thumbtack) ณ ที่ว่าการอำเภอดอยหล่อ จ.เชียงใหม่