วันศุกร์ ที่ 10 พฤศจิกายน 2566 เวลา 19.00 น. นางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายกองค์การบริการส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ร่วมเป็นเกียรติเดินแบบกิตติมศักดิ์ส่งเสริมภาพลักษณ์การแต่งกายผ้าไทย งานเฉลิมฉลองโอกาสครบรอบ 76 ปี สมาคมสตรีศรีล้านนาไทยเชียงใหม่ ณ ศูนย์ประชุมนานาชาติคุ้มคำเชียงใหม่ อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่