นายก อบจ.เชียงใหม่ มอบหมายกองสาธารณสุข ลงพื้นที่ส่งมอบบ้านของกองทุนฟื้นฟูสมรรถภาพ จังหวัดเชียงใหม่ ตามโครงการจัดสภาพแวดล้อมสำหรับคนพิการ ผู้สูงอายุ ผู้ป่วยที่อยู่ในระยะกึ่งเฉียบพลัน และผู้ที่มีภาวะพึ่งพิง ในพื้นที่ ต.ขุนคง อ.หางดง จ.เชียงใหม่ จำนวน 4 หลัง โดยมีนายรุ่งโรจน์ โรจน์ธนวิภัช สมาชิกสภา อบจ.เชียงใหม่ อำเภอหางดง เขต 2 พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุข และองค์การบริหารส่วนตำบลขุนคง ร่วมส่งมอบ