มหกรรมเพื่อคนรักสุขภาพ วันที่ 24 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ กล่าวสนับสนุนงานมหกรรมสุขภาพเมืองเชียงใหม่ 2566 Health Charming Chiang Mai 2023 และร่วมเสวนาในหัวข้อ “เชียงใหม่เมืองสุขภาพ” ร่วมกับ ผศ.นพ.ธนินนิตย์ ลีรพันธ์ ผู้อำนวยการศูนย์ศรีพัฒน์ฯ โดยมีนายวีรพงศ์ ฤทธิ์รอด รองผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงใหม่ เป็นประธานในพิธีเปิดงานและขอเชิญร่วมงานในวันที่ 24-25 พฤศจิกายน 66 ณ ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติฯ จังหวัดเชียงใหม่