วันที่ 25 พฤศจิกายน 2566 เวลา 15.00 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายก อบจ.เชียงใหม่ ร่วมส่งเสริมและสนับสนุนการแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE CHIANGMAI CHAMPIONSHIP 2024 โดยมีนายวีรพงศ์ ฤทธิ์รอด รองผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงใหม่ เป็นประธานในพิธีมอบรางวัล เพื่อคัดเลือกตัวแทนจังหวัดเชียงใหม่เข้าร่วมแข่งขันในระดับภาคเหนือ เพื่อส่งเสริมเยาวชนได้ใช้เวลาว่างให้เป็นประโยชน์ และเสริมสร้างความภาคภูมิใจในตนเอง ซึ่งเป็นการป้องกันปัญหายาเสพติดในกลุ่มเยาวชนตามแนวทางโครงการ TO BE NUMBER ONE ณ ห้องประชุมสภาฯ ชั้น 2 อบจ.เชียงใหม่