07/12/2023 :: ( 73 ผู้เข้าชม )
ต้อนรับคณะกรรมาธิการแก้ปัญหาความยากจนและลดความเหลื่อมล้ำ วุฒิสภา และร่วมประชุมเสวนาแลกเปลี่ยนข้อคิดเห็นฯ
วันที่ 6 ธันวาคม 2566
เวลา 14.00 น.
นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ มอบหมายให้ นายนาวิน สินธุสอาด รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่
ต้อนรับคณะกรรมาธิการแก้ปัญหาความยากจนและลดความเหลื่อมล้ำ วุฒิสภา และร่วมประชุมเสวนาแลกเปลี่ยนข้อคิดเห็นเกี่ยวกับการแก้ปัญหาความยากจน ด้วยการสร้างฝายชะลอน้ำแกนดินซีเมนต์
ณ ห้องประชุมสภาฯ ชั้น 2 อาคารหอประชุมสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่