วันที่ 15 ธันวาคม 2566 เวลา 16.30 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ มอบหมายให้ นางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ และนายนาวิน สินธุสอาด รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ร่วมพิธีเปิดนิทรรศการ 2023 Asia Culture Expendition in Chiangmai ณ บริเวณด้านหน้าสวนเฉลิมพระเกียรติ 82 พรรษา องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่