นอังคารที่ 19 ธันวาคม 2566 เวลา 09.30 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายก อบจ.เชียงใหม่ มอบหมายให้นายนาวิน สินธุสอาด รองนายก อบจ.เชียงใหม่ ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก อบจ.สงขลา นำโดยนายสุรสิทธิ์ ศรีอินทร์ รองนายก อบจ.สงขลา เพื่อดูงานนวัตกรรมโครงการดินซีเมนต์ผสมยางพารา ณ ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา อบจ.เชียงใหม่ 2