วันที่ 22 ธันวาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ มอบหมายให้ นายนาวิน สินธุสอาด รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากอบต.โพไร่หวาน อ.เมือง จ.เพชรบุรี เข้าศึกษาดูงานเรื่อง การบริหารจัดการที่ดี "โครงการนวัตกรรมการนำเทคโนโลยีสารสนเทศเพิ่มประสิทธิภาพในการพัฒนาและจัดเก็บรายได้และการให้บริการประชาชนผ่านระบบอิเล็กทรอนิกส์" ณ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา อบจ.เชียงใหม่ อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่