วันที่ 25 ธันวาคม 2566 เวลา 09.30 น. นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ มอบหมายให้ นางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายกอบจ.เชียงใหม่ เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมให้ความรู้ประชาชนในเขตเทศบาลนครเชียงใหม่เกี่ยวกับโครงการบริการสาธารณะ ณ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่