28/12/2023 :: ( 86 ผู้เข้าชม )
โครงการส่งเสริมการท่องเที่ยวน้ำพุร้อนบ้านหนองครก ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ร่วมกับองค์การบริหารส่วนตำบลสันทราย และอำเภอพร้าว จัดโครงการส่งเสริมการท่องเที่ยวน้ำพุร้อนบ้านหนองครก ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
นายพิชัย เลิศพงษ์อดิศร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ มอบหมายให้ นายจำเริญ ย่างไพบูลย์ รองประธานสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ มอบเงินสนับสนุนการจัดงาน
ณ แหล่งท่องเที่ยวน้ำพุร้อนบ้านหนองครก ต.สันทราย อ.พร้าว จ.เชียงใหม่