29/12/2023 :: ( 87 ผู้เข้าชม )
โครงการส่งเสริมการท่องเที่ยวเชิงอนุรักษ์ตามวิถีชุมชนเพื่อกระตุ้นเศรษฐกิจ มนต์ขลังเมืองแกน ครั้งที่ 1
วันที่ 29 ธันวาคม 2566
เวลา 18.30 น.
นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร นายกอบจ.เชียงใหม่
กล่าวสนับสนุน โครงการส่งเสริมการท่องเที่ยวเชิงอนุรักษ์ตามวิถีชุมชนเพื่อกระตุ้นเศรษฐกิจ “มนต์ขลังเมืองแกน ครั้งที่ 1 ”
โดยมี นางวิทยาลักษณ์ สามใจ ประธานสภา อบจ.เชียงใหม่ นายสมบูรณ์ บุญเรือง รองประธานสภา อบจ.เชียงใหม่ นายชาติชาย พานิช สมาชิกสภา อบจ.เชียงใหม่ อ.แม่แตง เขต 1 นายอิ่นคำ ฟองสมุทร์ สมาชิกสภา อบจ.เชียงใหม่ อ.แม่แตง เขต 2 และนายวีรยุทธ ปิ่นแก้ว รองปลัดอบจ.เชียงใหม่ ร่วมพิธีเปิดงานในครั้งนี้
ณ สวนสาธารณะเมืองแกนปาร์ค เทศบาลเมืองเมืองแกนพัฒนา อำเภอแม่แตง จังหวัดเชียงใหม่